• Maswali na Majibu
  • Baruapepe
  • Wasiliana Nasi
  • e-Mrejesho
  • Zabuni & Ajira
  • EN
Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Taasisi ya Chakula na Lishe Tanzania

TFNC Logo
MENU
  • Home
  • Kuhusu Sisi
    • Sisi ni Nani
    • Tunafanya Nini
    • Sheria na Kanuni
    • Dhamira,Dira na Maadili
    • Mkataba wa Huduma kwa Mteja
    • Wadau
    • Wasifu wa Watafiti
  • Utawala
    • Muundo wa Taasisi
    • Bodi ya Usimamizi
    • Uongozi wa Taasisi
  • Machapisho
    • Sera na Miongozo
    • Mpango Mkakati
    • Ripoti za Ukaguzi
    • Ajenda za Utafiti
    • Mpango Jumuishi wa Taifa wa Lishe
    • Tafiti
    • Ripoti
    • Lishe Journal
    • Jarida
    • Wasilisho la Kongamano
    • Vipeperushi na Vitabu
  • Kituo cha Habari
    • Hotuba
    • Taarifa kwa Vyombo vya Habari
    • Maktaba ya Picha
    • Maktaba ya Video
    • Makala
  1. Matukio
Matukio
Card image cap
05 Oct, 2026 MLIMANI CITY, DAR ES SALAAM
TFNC NA WADAU KUJADILI AJENDA YA LISHE K...
Taasisi ya Chakula na Lishe Tanzania (TFNC), kwa kushirikiana na Shirika la Nutr...
Card image cap
20 Sep, 2025 BARACK OBAMA AVENUE - MASAKI - OSTERBAY - DAR ES SALAAM
LISHE MARATHON
LISHE MARATHON
Card image cap
17 Sep, 2025 APC Hotel and Conference Centre - Bunju Dar es Salaam
MKUTANO WA 11 WA WADAU WA LISHE NCHINI
The 11th Joint Multi-Sectoral Nutrition Review Meeting (JMNR) is an annual event...
Wasiliana Nasi

Taasisi ya Chakula na Lishe Tanzania

09 Barabara ya Barack Obama, S.LP 977, 11101 Dar es Salaam, Tanzania

Email: info@tfnc.go.tz

Tel: +255 (22) 2118187/9.

Kurasa za Karibu
MKUTANO MKUU WA MWAKA WA WADAU WA LISHE NCHINI UTAKAOFANYIKA TAREHE 29 – 30 NOVEMBA, 2022 – MKOANI MARA
MUHAS
Tovuti Mashuhuri
Wizara ya Afya
Ofisi ya Waziri Mkuu
Ofisi ya Waziri Mkuu-TAMISEMI
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora
Huduma Mtandao
HUDUMA ZA MAABARA
UTAFITI
ELIMU KWA UMMA
  • Ramani ya Tovuti
  • Sera ya Faragha
Imesanifiwa na Imetengenezwa na e-GA Huendeshwa na TFNC
© Copyright 2026, Haki zote zimehifadhiwa.