



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
TAASISI YA CHAKULA NA LISHE TANZANIA



REKEBISHO “A” LA FOMU YA MAMOBILI YA POSHO YA KAZI ZA ZIADA

A. Ijazwe na Mwombaji / Waombaji.

Na.	Jina Kamili	Cheo	Idara/Kitengo/ Sehemu	Ngazi ya Mshahara

1. Kazi inayoombewa kibali (Weka Takwimu / Matokeo)

- i.
- ii.
- iii.

2. Maelezo ya Malipo ya Posho ya kazi za ziada:-

(a) Idadi ya siku za kufanya kazi hiyo na sababu:

.....
.....

(b) Fungu la malipo litakalotumika ni:

.....

(c) Tarehe ya kuanza: Tarehe ya kumaliza:

(d) Kiwango cha Malipo kwa siku

3. Naidhinisha malipo haya ya shilingi kwa siku
kwa sababu

.....
Afisa Masuuli /Afisa Mfawidhi

.....
Tarehe

Tafadhali tumia Rekebisho "A" katika maombi ya malipo ya Posho ya Kazi za Ziada.