FORM NO: 008
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TAASISI YA CHAKULA NA LISHE TANZANIA

FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

ljazwe kwa herufi kubwa na kwa nakala tatu. Nakala moja iliyokamilishwa kujazwa atapewa muombaji kama uthibitisho wa ruhusa yake ya kuanza likizo husika.

SEHEMU A: MAOMBI YA LIKIZO (Itajazwa na muombaji wa likizo)
A1) Taarifa Binafsi za Muombaji

0 JiNa 1a UKOO. .....c.vvvviieeiiiiiie e JinalaKati..........oooovvveeiiiiiiieci Jinala Kwanza...........ccooeveeevieeciiiieees
(i) Namba ya Jalada Binafsi [a muombaji:.......cccccueeeeressnnnnnnnees (iii) ChekiNa.: ......ooevviieeiiiiieen
(iii) ChB0 st triie st —————
(vi) Lo I 1= T - 4T
(v) L - 51 PP
(vi) L0 T X1 14T o TR
(vii) Tarehe ya Ajira ya Kwanza ........ [ I
A2) Maombi ya Likizo namba :]
Ninaomba Likizo ya SiKU ......ccevrieerrinennineeniiieenne kuanzia tarehe ........ I I

Nitasafiri kwenda Ambako nitakaa kwa muda wa siku
Ninastahili/Sistahili kupewa nauli kwa Likizo hii.

Mume/Mke na watoto wangu (ambao taarifa zao nimezitaja katika jedwali hapa chini) wataambatana nami katika safari yangu ya Likizo

Jina la Mwenza

Jina la Mtoto Tarehe ya kuzaliwa Jina la Mtoto Tarehe ya kuzaliwa

A3) Anuani yangu nikiwa Likizoni

SLPi Namba ya Simu:.....ccecvviiiveniniiereeenennn, Anuani ya Barua pepe .......cccoeviirennniens
Sahihic.cciiiicerirr e Tarehe........... Lovereranns Loverernnnnns

Ad4) Nitakapokuwa likizo majukumu yangu yatafanywa na: Hali ya kazi
PP )
) )

SEHEMU B: UTHIBITISHO WA LIKIZO (ljazwe na Afisa Rasilimali watu kutoka Idara ya Utawala)

Mapitio ya Kumbukumbu za Likizo za Muombaji
() _Tarehe ya likizo ya Mwisho | . Jvernnn Lo Hadi ........ | | R

(i) Idadi ya siku alizochukua
likizo
(i) Salio la siku za likizo zilizobakia kutoka likizo iliyopita:
(iv) Salio la siku za likizo alizonazo kwa sasa
(v) Likizo iliyopita alilipwa/Hakulipwa nauli ya likizo Kiasi cha Shilingi..........ccccooooiiiiiiiiinnnn.. Anadai Shillingi...................




SEHEMU C - Mapendekezo ya kuidhinishwa kwa Likizo (lkamilishwe na Mkuu wa Idara/Kitengo anapotoka mwombaji wa Likizo)

Ninapendekeza/Sipendekezi kupitishwa kwa Likizo hii kwasababu;

(4 31T J PPN Tarehe........... [euennnn.. ) TR

SEHEMU D: Idhinisho la Mwisho la Likizo (ljazwe na Muidhinishaji wa Likizo ( Mkuu wa Idara ya Utawala na Rasilimali watu):
Ninaidhinisha/Siidhinishi Likizo hii kwa sababu;

Anastahili/Hastahili kupewa nauli ya Likizo ya mwaka...............
JIN@a i Sahihizeieeiei
L0 3T T Tarehe........... | |

MAELEZO KUHUSU AINA ZA LIKIZO
% Muombaji achague namba iliyotaja aina ya likizo aliyoiomba na kujaza namba hiyo katika kisanduku kilichopo A2
(Likizo hizo zimeelezewa katika sehemu H ya kanuni za kudumu za utumishi wa Umma za 2009 Toleo la tatu)

1. Likizo ya Mwaka - (SO H.1,H.4, H.5)

2. Likizo ya kumaliza Mkataba - (SO H.7)

3. Likizo ya Kujiandaa kustaafu - (SO H.8)

4. LIkizo ya Uzazi (KE) - (SO H.12)
5. Likizo ya Uzazi (ME) - (SO H.13)
6. Likizo Maalum - (SO H.14)
7. Likizo bila Malipo - (SO H.19)
8. Sabbatical Leave - (SO H.20)
9. Likizo ya Ugonjwa - (SO K.11)

10. Convalescent Leave - (SO K.12)
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